സേ ​പ​രീ​ക്ഷക്ക് 28 മു​ത​ല്‍ അ​പേ​ക്ഷി​ക്കാം

തി​​​രു​​​വ​​​ന​​​ന്ത​​​പു​​​രം : എ​​​സ്‌എ​​​സ്‌എ​​​ല്‍​സി സേ ​​​പ​​​രീ​​​ക്ഷ​​​ക്ക് 28 മു​​​ത​​​ല്‍ ഓ​​​ഗ​​​സ്റ്റ് ര​​​ണ്ടു വ​​​രെ അ​​​പേ​​​ക്ഷി​​​ക്കാം. പ​​​രീ​​​ക്ഷാ തീ​​​യ​​​തി പി​​​ന്നീ​​​ട്.

വി​​​ദ്യാ​​​ര്‍​ഥി​​​ക​​​ള്‍ പ​​​രീ​​​ക്ഷ എ​​​ഴു​​​തി​​​യ സ്കൂ​​​ളു​​​ക​​​ളി​​​ല്‍ നേ​​​രി​​​ട്ടെ​​​ത്തി അപേക്ഷ ന​​​ല്‍​കാം. പ​​​ര​​​മാ​​​വ​​​ധി മൂ​​​ന്നു പേ​​​പ്പ​​​റു​​​ക​​​ള്‍​ക്ക് വ​​​രെ കു​​​റ​​​ഞ്ഞ​​​ത് ഡി ​​​പ്ല​​​സ് ഗ്രേ​​​ഡ് ല​​​ഭി​​​ക്കാ​​​ത്ത വി​​​ദ്യാ​​​ര്‍​ഥി​​​ക​​​ള്‍​ക്ക് സേ ​​​പ​​​രീ​​​ക്ഷ എ​​​ഴു​​​താം.

കൂ​​​ടാ​​​തെ കോ​​​വി​​​ഡ് മൂ​​​ലം പ​​​രീ​​​ക്ഷ എ​​​ഴു​​​താ​​​ന്‍ സാ​​​ധി​​​ക്കാ​​​ത്ത​​​വ​​​ര്‍​ക്കും കോ​​​വി​​​ഡ്, അ​​​പ​​​ക​​​ടം, ഗു​​​രു​​​ത​​​ര​​​ രോ​​​ഗം, അടുത്ത ബന്ധുക്കള്‍ മ​​​ര​​​ണ​​​പ്പെ​​​ട്ട​​​ത് കാ​​​ര​​​ണം പ​​​രീ​​​ക്ഷ എ​​​ഴു​​​താ​​​ന്‍ ക​​​ഴി​​​യാ​​​ത്ത​​​വ​​​ക്കും പ​​​രീ​​​ക്ഷ എ​​​ഴു​​​താ​​​ന്‍ അ​​​വ​​​സ​​​രം ന​​​ല്‍​കും.

ഐ​​​ഇ​​​ഡി വി​​​ദ്യാ​​​ര്‍​ഥി​​​ക​​​ള്‍​ക്കും ആ​​​നു​​​കൂ​​​ല്യം ല​​​ഭി​​​ക്കും.

അ​​​പേ​​​ക്ഷാ ഫോ​​​മും, മ​​​റ്റു വി​​​വ​​​ര​​​ങ്ങ​​​ളും www.sslc exam.keral a.go v.in ല്‍. ഫ​​​ല​​​ത്തി​​​ന്‍റെ പ്രി​​​ന്‍റൗ​​​ട്ട് ഉ​​​പ​​​യോ​​​ഗി​​​ച്ച്‌ അ​​​പേ​​​ക്ഷ സ​​​മ​​​ര്‍​​​പ്പി​​​ക്കാം.