വാഹനം കൃത്യസമയത്ത്​ നന്നാക്കിയില്ല; വർക്​ഷോപ് മാനേജർ 2.12 ലക്ഷം നൽകാൻ വിധി


റാ​ന്നി : വാ​ഹ​നം യ​ഥാ​സ​മ​യം ന​ന്നാ​ക്കി ന​ല്‍കാ​ഞ്ഞ​തു​മൂ​ലം വ്യാ​പാ​ര​ത്തി​ല്‍ ന​ഷ്​​ട​മു​ണ്ടാ​യ​തി​ന്​ വ​ര്‍ക്​​ഷോ​പ് മാ​നേ​ജ​ർ 2.12ല​ക്ഷം ന​ഷ്​​ട​പ​രി​ഹാ​രം ന​ല്‍കാ​ന്‍ വി​ധി.

എ​റ​ണാ​കു​ളം താ​യി​ക്കാ​ട്ടു​ക​ര പോ​ത്ത​ന്‍സ് ഓ​ട്ടോ വ​ര്‍ക്ക് ഷോപ്പ് മാ​നേ​ജ​ര്‍ക്കെ​തി​രെ പ​ത്ത​നം​തി​ട്ട ജി​ല്ല ഉ​പ​ഭോ​ക്തൃ ത​ര്‍ക്ക​പ​രി​ഹാ​ര ഫോ​റ​മാ​ണ് വി​ധി പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ച​ത്.

വെ​ച്ചൂ​ച്ചി​റ കൊ​ല്ല​മു​ള ക​രി​പ്ലാ​മ​റ്റ​ത്തി​ല്‍ മി​നി ജോ​സ​ഫ് ന​ല്‍കി​യ പ​രാ​തി​യി​ലാ​ണ് വി​ധി. പ​രാ​തി​ക്കാ​രു​ടെ ഉ​ട​മ​സ്ഥ​ത​യി​ലു​ള്ള മ​രി​യ ഫി​ഷ് മാ​ർ​ട്ടി​ല്‍ ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ചി​രു​ന്ന മ​ഹീ​ന്ദ്ര ക​മ്പ​നി​യു​ടെ ബൊ​ലീ​റോ വാ​ഹ​നം അ​പ​ക​ട​ത്തി​ൽ​പെ​ട്ട​തി​നെ തു​ട​ർ​ന്നാ​ണ് സം​ഭ​വ​ങ്ങ​ളു​ടെ തു​ട​ക്കം.

മ​ഹീ​ന്ദ്ര ക​മ്പ​നി നി​ർ​ദേ​ശി​ച്ച വ​ർ​ക്​​ഷോ​പ്പി​ൽ വാ​ഹ​നം ന​ന്നാ​ക്കാ​ൻ ഏ​ൽ​പി​ച്ചു. ര​ണ്ടാ​ഴ്ച​ക്ക​കം വാ​ഹ​നം ന​ന്നാ​ക്കി ന​ൽ​കാ​മെ​ന്ന് വ​ർ​ക്​​ഷോ​പ് അ​ധി​കൃ​ത​ർ ഉ​റ​പ്പു​ന​ൽ​കി​യി​രു​ന്നു.ഹ​ർജി​ ക​ക്ഷി​യും കു​ടും​ബ​വും നീ​ണ്ട​ക​ര​യി​ൽ​നി​ന്ന്​ ദി​വ​സ​വും മീ​ൻ​കൊ​ണ്ടു​വ​ന്ന് വി​റ്റാ​ണ് ഉ​പ​ജീ​വ​നം ന​ട​ത്തി​യി​രു​ന്ന​ത്.