കോ​വി​ഡ് 19 നി​ര്‍​ദ്ദേ​ശ​ങ്ങ​ള്‍ ലം​ഘി​ച്ച് അ​യ​ല്‍ സം​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ളി​ല്‍ നി​ന്ന് സം​സ്ഥാ​ന​ത്തേ​ക്ക് തൊ​ഴി​ലാ​ളി ക​ട​ത്ത് ന​ട​ത്തു​നെന്ന​പ​രാ​തി​യി​ല്‍ പോ​ലീ​സ് പ​രി​ശോ​ധ​ന ക​ര്‍​ശ​ന​മാ​ക്കി


കൊച്ചി : കോ​വി​ഡ് 19 നി​ര്‍​ദ്ദേ​ശ​ങ്ങ​ള്‍ ലം​ഘി​ച്ച് അ​യ​ല്‍ സം​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ളി​ല്‍ നി​ന്ന് സം​സ്ഥാ​ന​ത്തേ​ക്ക് തൊ​ഴി​ലാ​ളി ക​ട​ത്ത് ന​ട​ത്തു​നെന്ന​പ​രാ​തി​യി​ല്‍ പോ​ലീ​സ് പ​രി​ശോ​ധ​ന ക​ര്‍​ശ​ന​മാ​ക്കി.

സം​സ്ഥാ​ന സ​ര്‍​ക്കാ​റി​ന്‍റെ ജാ​ഗ്ര​ത പോ​ര്‍​ട്ട​ലി​ല്‍ ര​ജി​സ്റ്റ​ര്‍ ചെ​യ്യാ​തെ​യാ​ണ് ഇ​ത​ര​സം​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ളി​ല്‍ നി​ന്ന് ച​ര​ക്ക് വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ളി​ല്‍ തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ളെ എ​ത്തി​ക്കു​ന്ന​തെ​ന്നാ​ണ് വി​വ​രം.

രേ​ഖ​ക​ളി​ല്ലാ​തെ എ​ത്തി​ക്കു​ന്ന തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ളെ പോ​ലീ​സി​ന്‍റെ ക​ണ്ണു​വെ​ട്ടി​ച്ച് വി​വി​ധ സ്ഥ​ല​ങ്ങ​ളി​ലാ​യി ഇ​റ​ക്കു​ക​യാ​ണ് ചെ​യ്യു​ന്ന​ത്. അ​ന​ധി​കൃ​ത​മാ​യി തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ളെ എ​ത്തി​ക്കു​ന്നു​ണ്ടോ​യെ​ന്ന് പ​രി​ശോ​ധി​ക്കു​മെ​ന്ന് സി​റ്റി ഡി​സി​പി സു​ജി​ത്ത്ദാ​സ് അ​റി​യി​ച്ചു.

സി​റ്റി പോ​ലീ​സ് അ​തി​ര്‍​ത്തി​ക​ളി​ല്‍ വ​രും ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ പ​രി​ശോ​ധ​ന ശ​ക്ത​മാ​ക്കും. അ​തി​ഥി തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ളു​ടെ എ​ണ്ണം കു​റ​ഞ്ഞ​തോ​ടെ നി​ര്‍​മാ​ണ​മേ​ഖ​ല​യി​ലും മ​റ്റും പ്ര​തി​സ​ന്ധി രൂ​ക്ഷ​മാ​യി തു​ട​രു​ക​യാ​ണ്. ഈ ​സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ലാ​ണ് പോ​ലീ​സി​ന്‍റെ​യും ആ​രോ​ഗ്യ​പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ക​രു​ടെ​യും ക​ണ്ണു​വെ​ട്ടി​ച്ച് തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ളെ ഏ​ജ​ന്‍റുമാ​ര്‍ എ​ത്തി​ക്കു​ന്ന​ത്.

സ​മ്പൂ​ര്‍​ണ ലോ​ക്ക്ഡൗ​ണ്‍ കാ​ലയ​ള​വി​ല്‍ അ​തി​ഥി തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ളെ കേ​ര​ള​ത്തി​ല്‍ നി​ന്ന് അ​ന​ധി​കൃ​ത​മാ​യി കൊ​ണ്ടു പോ​യി​രു​ന്നു. സം​സ്ഥാ​ന​ത്തേ​ക്ക് ച​ര​ക്കു​മാ​യി എ​ത്തു​ന്ന ലോ​റി​ക​ളു​ടെ മ​ട​ക്ക യാ​ത്ര​യി​ല്‍ വ​ന്‍ തു​ക വാ​ങ്ങി​യാ​യി​രു​ന്നു അ​തി​ഥി തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ളെ ര​ഹ​സ്യ​മാ​യി ഒ​ളി​പ്പി​ച്ച് ക​ട​ത്തി​യി​രു​ന്ന​ത്. ഇ​ത്ത​ര​ത്തി​ല്‍ നി​ര​വ​ധി പേ​രെ നാ​ട്ടി​ലെ​ത്തി​ച്ച​താ​യാ​ണ് പോ​ലീ​സ് ന​ല്‍​കു​ന്ന വി​വ​രം.